റൂത്ത് സ്ട്രോസിനായി ലോർഡ്സ് ചുവപ്പ് നിറം – ക്രിക്ക്ബസ് – ക്രിക്ക്ബസ്

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109352/lords-to-turn-red-for -ruth-strauss "itemprop =" mainEntityOfPage ">

രൂത്ത് സ്ട്രോസ് ഫ OU ണ്ടേഷൻ

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c179172/the-ruth-strauss-foundation-wa.jpg" itemprop = "url"> അവളെയും മറ്റ് അപൂർവ ആവർത്തനങ്ങളെയും കുറിച്ചുള്ള ഗവേഷണങ്ങൾക്ക് ഗ്രാന്റുകൾ നൽകുന്നതിനായി റൂത്ത് സ്ട്രോസ് ഫ Foundation ണ്ടേഷൻ ആരംഭിച്ചു.

റൂത്ത് സ്ട്രോസ് അവളെയും മറ്റ് അപൂർവ ആവർത്തനങ്ങളെയും കുറിച്ചുള്ള ഗവേഷണങ്ങൾക്ക് ധനസഹായം നൽകുന്നതിനായി ഫ Foundation ണ്ടേഷൻ രൂപീകരിച്ചു. © ഗെറ്റി

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

രണ്ടാം ടെസ്റ്റിന്റെ രണ്ടാം ദിവസം (ഓഗസ്റ്റ് 15), ലോർഡ്‌സ് ചുവന്ന കടലായിരിക്കും – റൂത്ത് സ്ട്രോസിന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട നിറം.

മുൻ ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റന്റെ ഭാര്യയും പുരുഷ ക്രിക്കറ്റ് ഡയറക്ടറുമായ ആൻഡ്രൂ സ്ട്രോസിന്റെ ഭാര്യ രൂത്ത് ഏഴ് മാസം മുമ്പ് അപൂർവമായ ശ്വാസകോശ അർബുദത്തിൽ നിന്ന് അന്തരിച്ചു. അവളുടെ ബഹുമാനാർത്ഥം, റൂത്ത് സ്ട്രോസ് ഫ Foundation ണ്ടേഷൻ അവളെയും മറ്റ് അപൂർവ ആവർത്തനങ്ങളെയും കുറിച്ചുള്ള ഗവേഷണങ്ങൾക്ക് ധനസഹായം നൽകുന്നതിനായി രൂപീകരിച്ചു. രോഗികൾക്കും അവരുടെ കുടുംബങ്ങൾക്കും വൈകാരിക പിന്തുണയും ഫൗണ്ടേഷൻ നൽകുന്നു.

“ഇത് യാഥാർത്ഥ്യമാവുകയാണ്, ഇത് സംഭവിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ധാരാളം സംസാരിക്കുന്നു, ഇത് എങ്ങനെയായിരിക്കുമെന്ന് ഭാവനയിൽ ധാരാളം, ഇപ്പോൾ ഞങ്ങൾ അതിന്റെ സംഭവം യഥാർത്ഥത്തിൽ സംഭവിക്കുന്നു, ”സ്ട്രോസ് ബുധനാഴ്ച പറഞ്ഞു. “ഞങ്ങൾ‌ക്ക് സംഭരിച്ചിരിക്കുന്നവയെക്കുറിച്ചും അതിൽ‌ നിന്നും പുറത്തുകടക്കാൻ‌ കഴിയുന്നതിനെക്കുറിച്ചും ഫലമായി ആളുകളുടെ ജീവിതത്തെ എങ്ങനെ മാറ്റാൻ‌ കഴിയുമെന്നതിനെക്കുറിച്ചും ധാരാളം പ്രതീക്ഷകളുണ്ട്.”

വ്യാഴാഴ്ച ആഷസ് ടെസ്റ്റിൽ പങ്കെടുക്കുന്നവർ പിന്തുണ കാണിക്കുന്നതിന് ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ചുവപ്പ് ധരിക്കേണ്ടതാണ്. പരിമിതമായ പതിപ്പ് തൊപ്പികളും ഷർട്ടുകളും ലേലം വിളിക്കാൻ ഇംഗ്ലണ്ട്, ഓസ്‌ട്രേലിയ ടീമുകൾ ധരിക്കുന്ന മറ്റ് നിരവധി ധനസമാഹരണ സംരംഭങ്ങളുണ്ട്.

“വ്യക്തിപരമായ തലത്തിൽ ഇത് എനിക്കും കുട്ടികൾക്കും ഒരു വൈകാരിക ദിനമായിരിക്കും,” സ്ട്രോസ് പറഞ്ഞു. “ഇവിടെ ഉണ്ടായിരിക്കുകയും സാമ്പിൾ ചെയ്യുകയും ഫ foundation ണ്ടേഷനും റൂത്തിനെ സാക്ഷ്യപ്പെടുത്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആളുകൾക്കും എത്രമാത്രം പിന്തുണയുണ്ടെന്ന തോന്നൽ നേടുകയും ചെയ്യുന്നത് വളരെ സന്തോഷകരമാണ്.

“ഞങ്ങൾ അത് അവിടെ നിന്ന് പുറത്തെടുക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയാണ്. എം‌സി‌സി ടിക്കറ്റ് ഉടമകളുമായി സമ്പർക്കം പുലർത്തിയിട്ടുണ്ട്, കൂടാതെ ചുവന്ന നിറത്തിലുള്ള ആളുകൾ ധരിക്കേണ്ടിവരുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. ഒരുപാട് അജ്ഞാതങ്ങളുണ്ട്. എന്തിനെക്കാളും ഉപരിയായി ഞങ്ങൾക്ക് ഇതിനകം എക്സ്പോഷർ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇത് ഫ foundation ണ്ടേഷന് വേണ്ടിയുള്ള ഒരു വലിയ ചുവടുവെപ്പാണ്, മാത്രമല്ല വരും മാസങ്ങളിലും വർഷങ്ങളിലും ഇത് നിർമ്മിക്കാൻ ഒരു മികച്ച പ്ലാറ്റ്ഫോം നൽകുന്നു. “

സംരംഭം വാർഷികത്തിൽ നിന്ന് സൂചനകൾ എടുക്കുന്നു സിഡ്നിയിലെ “പിങ്ക് ടെസ്റ്റ്” സ്തനാർബുദത്തിൽ നിന്ന് ഭാര്യ ജെയ്ൻ കടന്നുപോയതിനുശേഷം ആരംഭിച്ച ഗ്ലെൻ മക്ഗ്രാത്ത് മൂന്നാം ദിവസം സിഡ്നി ക്രിക്കറ്റ് ഗ്ര round ണ്ട് കാണുകയും പങ്കെടുക്കുന്നവർ 2005 മുതൽ നടക്കുന്ന മക്‍ഗ്രാത്ത് ഫ Foundation ണ്ടേഷനായി പിങ്ക് നിറത്തിൽ അലങ്കരിക്കുകയും ചെയ്തു.

ഇതുപോലുള്ള ഒരു ദിവസം എങ്ങനെ മികച്ച രീതിയിൽ പ്രവർത്തിപ്പിക്കാമെന്ന് ചർച്ച ചെയ്യാൻ സ്ട്രോസ് മക്ഗ്രാത്തിനൊപ്പം സമയം ചെലവഴിച്ചു, മാത്രമല്ല വൈകാരിക പിന്തുണയ്ക്കും. ഈ ജോഡി ബിബിസി ക്രിക്കറ്റ് ലേഖകൻ ജോനാഥനോടൊപ്പം ഇരുന്നു പങ്കിട്ട അനുഭവങ്ങളെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാൻ കഴിഞ്ഞയാഴ്ച ആഗ്നൂവ്.അവർ രണ്ടുപേരും തങ്ങളുടെ ദു rief ഖം എങ്ങനെ കൈകാര്യം ചെയ്തുവെന്നതിൽ കുട്ടികൾക്കുള്ള പങ്കാണ് ഒരു പ്രത്യേക ന്യൂജെറ്റ്. അഭിമുഖത്തിൽ സ്ട്രോസ് സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ, കൊച്ചുകുട്ടികൾ അർത്ഥമാക്കുന്നത് ജീവിതം നിശ്ചലമായി നിലകൊള്ളുന്നില്ലെന്നും എന്നാൽ മുന്നോട്ട് പോകുകയാണെന്നും ദു rie ഖിക്കുന്നു.

<വിഭാഗം itemprop = "ar ticleBody ">

സംഭവിക്കുമ്പോൾ, ലോകകപ്പ് ഫൈനലിന്റെ ഞായറാഴ്ച (ജൂലൈ 14) സ്ട്രോസിന്റെ മകന്റെ പതിനൊന്നാം ജന്മദിനമായിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തെയും മറ്റൊരു മകനെയും ലോർഡ്‌സിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി, സ്കൈ സ്റ്റുഡിയോയിൽ ഹാംഗ് out ട്ട് ചെയ്യുന്നത് സ്ട്രോസ് ഒരു പണ്ഡിറ്റായിരുന്നു. ഒരു ദിവസം അതിശയകരമായിരുന്നു – അവർ രണ്ടുപേരും വലിയ ക്രിക്കറ്റ് ആരാധകരാണ് – മത്സരത്തിന് ചുറ്റുമുള്ള കാലഘട്ടങ്ങൾ എങ്ങനെ കഠിനമായിരുന്നുവെന്ന് സ്ട്രോസ് സംസാരിച്ചു. “തലേദിവസം രാവിലെയും രാവിലെയും, ഞങ്ങൾ മൂന്ന് പേർ അവിടെയുണ്ട്, നാലുപേരല്ല എന്നത് നിങ്ങളെ ശരിക്കും ബാധിക്കുന്നു.”

രൂത്ത്, ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാലം സ്ട്രോസിന്റെ പാറയായിരുന്നു. 1998 ൽ ആദ്യമായി കണ്ടുമുട്ടിയതിനുശേഷം അദ്ദേഹത്തിന് കാഴ്ചപ്പാട് വാഗ്ദാനം ചെയ്ത ഒരാൾ.

ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാലം റൂത്ത് സ്ട്രോസിന്റെ പാറയായിരുന്നു. 1998 ൽ ആദ്യമായി കണ്ടുമുട്ടിയതുമുതൽ അദ്ദേഹത്തിന് കാഴ്ചപ്പാട് വാഗ്ദാനം ചെയ്ത ഒരാൾ. © ഗെറ്റി

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

എന്നാൽ വേദനിപ്പിക്കുന്നതും ഓർമ്മിക്കുന്നതും പ്രധാനമാണ്, അതിനാലാണ് വ്യാഴാഴ്ചയും മഗ്രാത്ത് ദിനവും സിഡ്‌നി ടെസ്റ്റ് സ്‌ട്രൈക്കിൽ അത്തരമൊരു കീബോർഡ്. കാരണം, ബഹുമാനിക്കപ്പെടുന്നവരെ ഓർമിക്കുകയല്ല, മറിച്ച് മറ്റുള്ളവർ – സമാനമായ സാഹചര്യങ്ങളിൽ അല്ലെങ്കിൽ മറ്റെന്തെങ്കിലും നഷ്ടപ്പെട്ടവർ – നമ്മിൽ നിന്ന് വളരെ നേരത്തെ എടുത്തതാണ്.

മുകളിൽ നിന്ന് താഴേയ്‌ക്ക് ക്രിക്കറ്റിന് ഒരു സമൂഹബോധമുണ്ട്, അത് ഒരു കായിക വിനോദത്തിന് അദ്വിതീയമായ രീതിയിൽ ദു rief ഖ സമയങ്ങളെ നേരിടാൻ അനുവദിക്കുന്നു. മരണവുമായുള്ള ബന്ധം. ഗെയിം ചിലപ്പോൾ ഒരു നൊസ്റ്റാൾജിയ പ്രശ്‌നത്തെ ബാധിച്ചേക്കാം, പക്ഷേ നഷ്ടപ്പെട്ടവരെ ഓർമ്മിക്കുന്നതിൽ ഇത് സ്ഥിരത പുലർത്തുന്നു.

ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ ലോകകപ്പ് വിജയത്തിനുശേഷം ലണ്ടനിലുടനീളമുള്ള എണ്ണമറ്റ ആഘോഷങ്ങൾക്കിടെ, ഒരു ഹോട്ടലിന്റെ ശാന്തമായ ഒരു കോണിൽ, മുൻ സർറെ ബാറ്റ്സ്മാൻ ടോം മെയ്‌നാർഡ് പ്രതിഫലിച്ചു. 50 ഓവറുകളുള്ള നിരവധി ടീമുകളുമായി കളിച്ചാൽ ഈ സജ്ജീകരണത്തിൽ പരിധികളില്ലാതെ സ്ലോട്ട് ചെയ്യുമായിരുന്നു. ഏഴ് വർഷം മുമ്പ് ലണ്ടൻ അണ്ടർഗ്രൗണ്ടിൽ വെച്ച് മെയ്‌നാർഡ് ദാരുണമായി മരിച്ചു. ഈ വർഷം അദ്ദേഹത്തിന് 30 വയസ്സ് തികയുമായിരുന്നു.

ഈ ദിവസം ക്രിക്കറ്റ്, ക്രിക്കറ്റ് ആരാധകരേക്കാൾ കൂടുതൽ ആയിത്തീരുമെന്ന് സ്ട്രോസ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു: “ഗവേഷണത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ ഞങ്ങൾ കാൻസർ റിസർച്ച് യുകെയുമായി വളരെയധികം പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. ശ്വാസകോശ അർബുദം. അവരുടെ അഞ്ച് മുൻ‌ഗണനകളിലൊന്നായതിനാൽ അവർക്ക് ശ്വാസകോശ അർബുദം ഉണ്ട്, അവിടെ ആവശ്യമില്ലാത്ത ഒരു ആവശ്യമുണ്ടെന്ന് അവർ കരുതുന്നു.ഇപ്പോൾ എന്തൊക്കെ പ്രോജക്ടുകളാണ് നടക്കുന്നതെന്നും അപൂർവമായ ശ്വാസകോശ അർബുദം ആ പദ്ധതികളുമായി യോജിക്കുന്നുവെന്നും മനസിലാക്കാൻ ഞങ്ങൾ അവരോടൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ക്യാൻ‌സർ‌ രോഗികളെയും കുടുംബങ്ങളെയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന പിന്തുണയുടെ കാര്യത്തിലും ഞങ്ങൾ‌ മാഗി സെന്ററുകളിൽ‌ പ്രവർ‌ത്തിക്കുന്നു. രാജ്യത്താകമാനം 20-ലധികം പേർ‌ ഒരു മികച്ച പ്രവർ‌ത്തനം നടത്തുന്നുണ്ട്, കൂടാതെ മരണത്തിന് മുമ്പുള്ള പിന്തുണ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്. ”

രൂത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാലം സ്ട്രോസിന്റെ പാറയായിരുന്നു. 1998 ൽ ആദ്യമായി കണ്ടുമുട്ടിയതുമുതൽ അദ്ദേഹത്തിന് കാഴ്ചപ്പാട് വാഗ്ദാനം ചെയ്ത ഒരാൾ. ഈ ദിവസത്തെ പരസ്യത്തിൽ പോലും, “ഇല്ല, അത് ചെയ്യരുത്, ദയവായി ഇത് എന്നെക്കുറിച്ചല്ല” എന്ന് രൂത്ത് എങ്ങനെ പറയുമായിരുന്നുവെന്ന് ശ്രദ്ധിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിയില്ല. അദ്ദേഹം സൂചിപ്പിക്കുന്നത് പോലെ, അത് അവളെക്കുറിച്ചല്ല. മറിച്ച് അവളെ – പ്രത്യേകിച്ചും, അവളുടെ ജീവിതവും അതിൽ നിന്ന് പ്രയോജനം നേടിയ അനേകരും – മറ്റുള്ളവരുടെ ജീവിതം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന്.

കൂടുതലറിയാൻ ദയവായി സന്ദർശിക്കുക ruthstraussfoundation.com

© ക്രിക്ക്ബസ്