പ്രതിദിന ഡാറ്റാ ക്യാപ് ഇല്ലാത്ത ഭാരതി എയർടെൽ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകൾ: വിലകളും ആനുകൂല്യങ്ങളും പരിശോധിക്കുക – ടെലികോംടാൽക്

<ലേഖനം ഐഡി = "പോസ്റ്റ് -215891">

ഹൈലൈറ്റുകൾ
  • ഇത്തരത്തിലുള്ള പോർട്ട്‌ഫോളിയോയിലെ ഏറ്റവും വിലകുറഞ്ഞ പ്ലാൻ 1 ജിബി ഡാറ്റയും 14 ദിവസത്തെ സാധുതയുമുള്ള 97 രൂപ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനാണ്.
  • പ്ലാനുകൾ 998 രൂപ വരെ ഉയർന്നതാണ്, ഇത് 336 ദിവസത്തെ സാധുതയോടെ വരുന്നു.

ടെലികോം വ്യവസായത്തിലെ ഏറ്റവും ശക്തമായ ഓഫറുകളിലൊന്നാണ് ഭാരതി എയർടെല്ലിന്റെ പ്രീപെയ്ഡ് പോർട്ട്ഫോളിയോ. സുനിൽ ഭാരതി മിത്തലിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ടെലികോം ഓപ്പറേറ്റർ റിലയൻസ് ജിയോ അതിന്റെ പ്രീപെയ്ഡ് വഴിപാടിനൊപ്പം പല്ലും നഖവും ഉപയോഗിച്ച്, എല്ലാ വില പോയിന്റിലും അത് ചെയ്യുന്നു. ടെൽകോ അതിന്റെ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകൾ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അധിക ആനുകൂല്യങ്ങളുമായി കൂട്ടിച്ചേർക്കുന്നു, അതിനാൽ അവർ എയർടെൽ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളിലേക്ക് ആകർഷിക്കപ്പെടുന്നു. ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾ എയർടെൽ പ്രീപെയ്ഡ് പോർട്ട്‌ഫോളിയോ പരിശോധിക്കുമ്പോൾ, ദൈനംദിന ഡാറ്റ ഓഫറിനൊപ്പം വരുന്ന പ്ലാനുകളും മുഴുവൻ സാധുത കാലയളവിലും ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന മറ്റ് ചില പ്ലാനുകളും നിങ്ങൾ കണ്ടെത്താൻ പോകുന്നു. മുമ്പത്തേത് ഇപ്പോൾ മുഖ്യധാരാ ചോയിസായി മാറിയെങ്കിലും, ദൈനംദിന ഡാറ്റാ ക്യാപ്പ് ഇല്ലാതെ തന്നെ ഡാറ്റ ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ അവരുടെ അക്കൗണ്ടിൽ ഡാറ്റ സൂക്ഷിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഉപയോക്താക്കൾ ഇപ്പോഴും ഉണ്ട്. ചുവടെ വിവരിച്ചിരിക്കുന്ന പ്ലാനുകൾ അത്തരം ഉപയോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ്.

ഭാരതി-എയർടെൽ-പ്രീപെയ്ഡ്-പ്ലാനുകൾ-ഡാറ്റ-ക്യാപ്സ്

ഭാരതി എയർടെൽ 148 രൂപ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ

ഈ ടാഗിന് കീഴിലുള്ള ആദ്യത്തെ പ്ലാൻ എയർടെല്ലിൽ നിന്നുള്ള 148 രൂപ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനാണ്, ഇത് 28 ദിവസത്തെ മുഴുവൻ സാധുത കാലയളവിനും 3 ജിബി ഡാറ്റ ബണ്ടിൽ ചെയ്യുന്ന ന്യായമായ ലളിതമായ ഓഫറാണ്. ഇതോടെ, വരിക്കാർക്ക് പരിധിയില്ലാത്ത കോളിംഗും പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസും ലഭിക്കും. ഈ പ്ലാനിന്റെ ചില അധിക നേട്ടങ്ങളിൽ വിങ്ക് മ്യൂസിക്, എയർടെൽ ടിവി പ്രീമിയം എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു.

ഭാരതി എയർടെൽ 129 രൂപ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ

ഭാരതി എയർടെല്ലിന്റെ 129 രൂപ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ ഞങ്ങൾ മുകളിൽ സൂചിപ്പിച്ച പ്ലാനിന്റെ ട്രിം ഡ down ൺ പതിപ്പായി കണക്കാക്കാം. ഈ പ്ലാനിന് 28 ദിവസത്തെ സാധുതയുണ്ട്, ഈ കാലയളവിൽ, മുഴുവൻ സാധുത കാലയളവിനും ഇത് 2 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസ്, പരിധിയില്ലാത്ത കോളിംഗ്, വിങ്ക് മ്യൂസിക് സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ, എയർടെൽ ടിവി പ്രീമിയം സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ എന്നിവയുടെ മറ്റ് ആനുകൂല്യങ്ങൾ അതേപടി നിലനിൽക്കുന്നു.

ഭാരതി എയർടെൽ 97 രൂപ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ

കൂടുതൽ ഡാറ്റ ഉപയോഗിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കാത്ത വരിക്കാർക്ക് ഹ്രസ്വകാല പരിഹാരമാണ് എയർടെല്ലിന്റെ 97 രൂപ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ. ഈ പ്ലാൻ 14 ദിവസത്തേക്ക് 1 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, മാത്രമല്ല ഇത് പരിധിയില്ലാത്ത കോളിംഗും പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസും മാത്രമേ നൽകുന്നുള്ളൂ. ഈ പ്ലാനിൽ അധിക ആനുകൂല്യങ്ങളൊന്നുമില്ല.

ഭാരതി-എയർടെൽ-പ്രീപെയ്ഡ്-പ്ലാനുകൾ-പ്രതിദിന-ഡാറ്റ-ക്യാപ്

ഭാരതി എയർടെൽ 597 രൂപ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ

ദൈർഘ്യമേറിയ സാധുതയുള്ള പ്ലാനുകൾക്കായി ഭാരതി എയർടെല്ലിൽ നിന്നുള്ള ദീർഘകാല ഓഫറാണ് 597 രൂപ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ. ഈ പ്ലാൻ പരിധിയില്ലാത്ത കോളിംഗുമായി ജോടിയാക്കിയ 6 ജിബി ഡാറ്റയും 28 ദിവസത്തിൽ 300 എസ്എംഎസും അയയ്ക്കുന്നു. ഈ പദ്ധതിയുടെ സാധുത 168 ദിവസമാണ്. വിങ്ക് മ്യൂസിക് സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ, ഒരു വർഷത്തേക്കുള്ള നോർട്ടൺ മൊബൈൽ സെക്യൂരിറ്റി, എയർടെൽ ടിവി പ്രീമിയം, 2,000 രൂപ വരെ പുതിയ 4 ജി ഉപകരണ ക്യാഷ്ബാക്ക് എന്നിവയും ധാരാളം അധിക ആനുകൂല്യങ്ങൾ ഉണ്ട്.

ഭാരതി എയർടെൽ 998 രൂപ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ

എയർടെല്ലിൽ നിന്നുള്ള 998 രൂപ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ ഇത്തരത്തിലുള്ള ഏറ്റവും ഉയർന്ന ഓഫറാണ്. 336 ദിവസത്തെ സാധുതയുള്ള ഈ പ്ലാൻ മുഴുവൻ സാധുത കാലയളവിനും 12 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പ്ലാൻ പരിധിയില്ലാത്ത കോളിംഗും 28 ദിവസത്തിൽ 300 എസ്എംഎസും ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. ഈ പ്ലാനിലെ അധിക നേട്ടങ്ങളിൽ വിങ്ക് സംഗീതം സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ, എയർടെൽ ടിവി പ്രീമിയം, ഒരു വർഷത്തേക്ക് നോർട്ടൺ മൊബൈൽ സുരക്ഷ, 2,000 രൂപ വരെ 4 ജി ഉപകരണ ക്യാഷ്ബാക്ക്.